Mon May 15 12:23:54 HKT 2017

Chuong trinh khuyen mai

Chuong trinh khuyen mai thang 5

Xem ngay Xem ngay
Thu Apr 27 14:28:49 HKT 2017

Chương trình "Tăng kết nối, Thêm sẻ chia"

Nhận túi du lịch khi cập nhật thông tin liên hệ qua PRUONLINE

Xem ngay Xem ngay
Fri Apr 07 11:12:23 HKT 2017

Chương trình Ứng trước quyền lợi đáo hạn 2017

Chương trình Ứng trước quyền lợi đáo hạn 2017

Chi tiết Chi tiết
Tue Feb 14 20:55:00 HKT 2017

Kết quả Chương trình "Trao Yêu thương cho Cuộc sống Bình an"

Thông báo danh sách khách hàng nhận Phiếu tầm soát ung thư

Chi tiết Chi tiết
Mon Dec 05 17:08:09 HKT 2016

Kết quả Đăng ký PRUONLINE, Nhận quà hấp dẫn

Kết quả Chương trình Đăng ký PRUONLINE, Nhận quà hấp dẫn

Chi tiết Chi tiết
Tue Nov 15 15:08:37 HKT 2016

Đăng ký PRUONLINE, Nhận quà hấp dẫn

Đăng ký PRUONLINE, Nhận quà hấp dẫn

Chi tiết Chi tiết
Tue Nov 08 16:18:00 HKT 2016

Mở rộng đối tượng chương trình "Hộ chiếu cho tương lai"

Prudential mở rộng đối tượng tham gia chương trình "Hộ chiếu cho tương lai"

Chi tiết Chi tiết
Sat Oct 15 15:23:00 HKT 2016

Chào đón Cổng thông tin Khách hàng trực tuyến PRUONLINE phiên bản mới

Chào đón Cổng thông tin Khách hàng trực tuyến PRUONLINE phiên bản mới

Chi tiết Chi tiết
Mon Oct 17 16:52:52 HKT 2016

Danh sách khách hàng nhận ưu đãi chương trình nộp phí bằng thẻ Visa qua PRUONLINE

Nhấp để xem danh sách

Chi tiết Chi tiết
Wed Aug 24 10:01:28 HKT 2016

Thu phí bảo hiểm qua ví điện tử và các điểm giao dịch của MoMo

Những năm qua, Prudential luôn chú trọng đến việc phát triển nhiều kênh thanh toán phí bảo hiểm mới, hiện đại...

Chi tiết Chi tiết
Tue Aug 23 17:06:00 HKT 2016

Prudential lập kỷ lục với mạng lưới liên kết bảo hiểm 114 bệnh viện

Chương trình Bảo lãnh viện phí hiện đang triển khai rộng rãi cho khách hàng...

Chi tiết Chi tiết
Wed Aug 17 16:48:00 HKT 2016

Prudential khai trương 4 văn phòng tổng đại lý trong tháng 8

Công ty Bảo hiểm nhân thọ Prudential Việt Nam phối hợp với Hội Chữ thập đỏ Quảng Ninh

Chi tiết Chi tiết
Tue Feb 14 20:55:00 HKT 2017

Kết quả Chương trình "Trao Yêu thương cho Cuộc sống Bình an"

Thông báo danh sách khách hàng nhận Phiếu tầm soát ung thư

Chi tiết Chi tiết
Fri Jul 22 11:21:00 HKT 2016

Hợp đồng Bảo hiểm Điện tử qua email và PruOnline

Prudential chính thức triển khai phát hành “Hợp đồng Bảo hiểm điện tử” 

Chi tiết Chi tiết
Sat Feb 20 09:57:00 HKT 2016

Prudential áp dụng Hóa đơn điện tử thu phí bảo hiểm

Với những nỗ lực cải tiến quy trình, công nghệ và dịch vụ nhằm nâng cao chất lượng phục vụ khách hàng....

Chi tiết Chi tiết
Back to Top